HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
03 กรกฎาคม 2024, 20:26:07 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าของกระทู้นี้ acc เดิมถูกแบนเพราะทำผิดกฎ และยังไม่พ้นโทษแบน กลับมาใช้ acc อื่  (อ่าน 2332 ครั้ง)
เหมี่ยว ไซเรน ทำผิดจนถูกแบนถาวรและผิดซ้ำซาก
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

!
« เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:10:10 »

เจ้าของกระทู้นี้ acc เดิมถูกแบนเพราะทำผิดกฎ และยังไม่พ้นโทษแบน กลับมาใช้ acc อื่นๆอีกหลาย acc เข้ามาใช้งานอีก จนถูกแบนถาวรครับ

และหลังถูกแบนถาวรแล้วยังพยายามใช้อีกหลาย acc เข้ามาใช้งานอีก รวมทั้ง acc นี้ เมื่อผู้ดูแลตรวจพบจึงใด้ทำการแบนอีกตามระเบียบ

ท่านใดพบเจอเข้ามาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2011, 11:41:59 โดย hamsiam.com » บันทึกการเข้า

นาย ชัยณรงค์ มณีบู่ 
18/117  พฤกษา31  ต มหาสวัสดิ์ อ พุทธมณฑล จ นครปฐม
ธนาคารกรุงเทพ  สาขา เทสโก้ โลตัส ศาลายา
ชื่อบัญชี  นาย ชัยณรงค์  มณีบู่
เลขที่  938-0-14487-4
โทร  0860705406
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:10:10 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS3TLD
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:28:34 »

รับประกันกี่ปีอ่ะพี่

สนใจยุคับ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พุธวงษ์  วงษ์นรา
ร.พ.ชัยภูมิ  ต.ในเมือง
อ.เมือง  จ.ชัยภูมิ 36000
080-0030789   1-2-CALL

E-mail : hs3tld(แอท)hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:28:34 »

เหมี่ยว ไซเรน ทำผิดจนถูกแบนถาวรและผิดซ้ำซาก
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

!
« ตอบ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 23:58:58 »

5 เดือน คับ  ตามเงียนไข้ทางร้าน  ถ้าเครื่องมีปัญหา  เปลื่ยนเครื่องภายใน 1 เดือน  คับ
emsrku
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 00:30:02 »

เมื่อไม่นานคุณใช้ user ว่า bpoi  สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง

ผมเคยถามท่านว่าในกระทู้ที่ท่านใช้ชื่อว่า bpoi  สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง ทำไมไม่ใช้ชื่อว่า เหมี่ยว ไซเรน ทำไมใช้ว่า เหมี่ยวสื่อสาร

ท่านก็ตอบว่า

ok  คับ   เหตุผมที่ใช้ชื่อ เหมี่ยวสื่อสาร  อยากจะขาย วิทยุนะคับ ส่วนเรื่องบอร์ด  จะลงให้ใหม่ก็แล้วกัน  อาดจะเป็นการเอาใจผิดคับจะได้ok  กันทุกๆๆฝาย

แสดงให้เห็นว่า bpoi  สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง เหมี่ยว ไซเรน และ เหมี่ยวสื่อสาร คือคนเดียวกัน เอากลับมาอีกแล้วหรอท่าน bpoi  สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

!
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 00:39:54 »

ก็คือคนเดียวกันคับ  ผมกำลังจะตอบก็ถูกแบนแล้ว  กำลังจะลงรูปใหม่ ก็ถูกแบน  อีก   ไม่ทราบว่าเขาไปโกงใคร  หรือเปล่าคับ 

รูปที่ตัวที่ขายก็ของให้ใหม่แล้ว

มาโพ้ลแบบนี้เขาเสียหาให้คับ  สามารถแจ้งความได้นะคับคุณ
Newbie
*

!
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 06:07:23 »

เจ้าของกระทู้นี้ acc เดิมถูกแบนเพราะทำผิดกฎ และยังไม่พ้นโทษแบน กลับมาใช้ acc อื่นๆอีกหลาย acc เข้ามาใช้งานอีก จนถูกแบนถาวรครับ

และหลังถูกแบนถาวรแล้วยังพยายามใช้อีกหลาย acc เข้ามาใช้งานอีก รวมทั้ง acc นี้ เมื่อผู้ดูแลตรวจพบจึงใด้ทำการแบนอีกตามระเบียบ

ท่านใดพบเจอเข้ามาอีกช่วยแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 สิงหาคม 2011, 11:41:20 โดย hamsiam.com » บันทึกการเข้า
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 11:39:48 »

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)

หน้า: [1]
  พิมพ์