HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
08 กรกฎาคม 2024, 12:08:17 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมศูนย์ VR ท่องเที่ยวอุบลราชธานี ช่วยเหลือผู้ประสบภัย เหตุปะทะ ไทย-กัมพูชา  (อ่าน 2045 ครั้ง)
Military
Hero Member

Evolution Plus CCTV - EPC Group

« เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 18:52:07 »

สรุปภาำพกิจกรรมศูนย์ VR ท่องเที่ยวอุบลราชธานี  ช่วยเหลือผู้ประสบภัย เหตุปะทะ ไทย-กัมพูชา

- มอบถุงยังชีพ 80 ชุด - บะหมี่กึ่งสำเร็จรูปชนิดถ้วย 6 ลังใหญ่ - เสื้อผ้าสต๊อกอีกจำนวนหนึ่ง - เงินช่วยเหลือ 30,000 บาท

ตัวแทนคณะกรรมการศูนย์วีอาร์ท่องเที่ยว รับมอบบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป จาก โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สนับสนุนช่วยเหลือผู้ประสบภัย

ตัวแทนคณะกรรมการศูนย์วีอาร์ท่องเที่ยว รับมอบข้าวสารอาหารแห้ง จากโรงเรียนนารีนุกูล สนับสนุนช่วยเหลือผู้ประสบภัย

มาขนของช่วยกันครับ นี่รอบสองนะ รอบแรกไม่ได้ถ่ายครับ

ของไม่เยอะเท่าไรครับ รถเราไม่พอสำหรับการขนครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เด็กๆ นักเรียนมาช่วยกันครับ ได้บุญทั่วหน้าจ๊ะ

รถศูนย์วีอาร์ท่องเที่ยวครับ ได้รับการสนัีบสนุนจาก ส.อ.อธิภูษณานนท์ ผมเองจ๊ะ

เริ่มเดินทางกันแล้วครับ แต่ออกสายไปหน่อย รอท่าน HS3VCV มาสาย มัวแต่เข้าหัวสายนำสัญญาณ

พักรถซะหน่อยครับ ถึงแล้ว ศูนย์อพยพ ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ

ลงทะเบียน ร่วมช่วยเหลือผู้ประสบภัย เป็นหน้ากับศูนย์จังเลย ประกาศให้ตั้ง 3 รอบ

ดูหน้าเคลียดๆ นะครับ แต่ละคน ^^

ซักถาม เหมือนจะทำทะเบียนบ้านเลย

ขออีกรูป แต่ก็ยังไม่เสร็จ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เจ้าหน้าที่ขับรถส่วนตัวครับ

รถศูนย์ออกงาน สวยจังเลย

รถสำนักงาน รถเซฟวี่ขนของครับ รถเก๋งโตโย นำทางให้ครับ

ช่วยกันขนของเร็วๆ เจ้าหน้าที่ไปไหนกันหมดนะ

้เฮ้ย ประธานศูนย์หายไปไหน ไปตามเร็วๆ

รอ!! ประธานศูนย์ วทท.อบ. และ เจ้าหน้าที่

ประธานศูนย์ วทท.อบ. ติดราชการด่วนครับ รับเสด็จพระเทพ ให้เจ้าหน้าที่ศูนย์มอบแทน

ข้าราชการที่ว่าการอำเภออวุโส เป็นผู้รอบมอบแทนนายอำเภอกันทรลักษ์

เจ้าหน้าที่ ปภ. ช่วยกันขนครับ ไม่เยอะ แต่ใจเกินร้อยจ๊ะ ถุงยังชีพ 80 ชุด

รถไม่พอครับ เลยขอยัดรถนำมา ใจเกินร้อยครับ

กำลังช่วยกันครับ เหนื่อย เพราะร้อนจัง

อ้าว!! รถเก๋งมีอะไร ขนลงให้หมด

นี่เจ้าหน้าที่สื่อสารประจำศูนย์ วทท.อบ. ครับ ขอแจมด้วย

*** คนไทย มีน้ำใจ ไม่ทิ้งกันครับ *** อยากให้คนอื่นทำยังไงกับเรา ลองถามตัวเองว่า เคยทำอะไรบ้างให้คนอื่นครับ

ด้วยความขอบพระคุณ

สนใจสินค้า ติดต่อสอบถามได้ที่ คุณอาร์ท
โทร. 084-888-4886
ID Line : 0848884886
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011, 18:52:07 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Military
Hero Member

Evolution Plus CCTV - EPC Group

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 09:48:36 »

ยิงฟันยิ้ม ลงตอนไหนหว่าพึ่งเห็น

ลงได้หลายสัปดาห์แล้วมั้งหลาน เห็นว่าสนุกกัน เสียดายไม่ได้ไปด้วย ติดงานด่วนพอดี แต่ก็สนับสนุนไปอยู่
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 09:48:36 »

kate56
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 15:48:29 »

อนุโมทนา ครับ

Military
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2011, 20:28:47 »

อนุโมทนา ครับ

สาธุ
deklukhamhan
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 21:50:49 »

ทราบเลยท่าน VNA   ท่านVCV
Military
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 00:13:32 »

ทราบเลยท่าน VNA   ท่านVCV

ฝากไว้เลย Tourist Ham VR Ubon Ratchathani : http://www.facebook.com/tourist.vr

หน้า: [1]
  พิมพ์