HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
06 ตุลาคม 2024, 11:21:13 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แลกอะไรได้บ้างบ้างครับ  (อ่าน 2003 ครั้ง)
HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:45:37 »

เสร็จโจร... ยิ้มกว้างๆ

ขอรับไว้ตามที่โทรคุยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เดี๋ยวเรียก รตท.ชญานิษฐ์ฯมาจับเลยนี่ ต่อหน้าต่อตา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:45:37 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
ZERO CHON
Hero Member

อาวุธประจำกาย IC-2200-T FT-9012 IC-2G IC-2S

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:56:17 »

ยิงฟันยิ้ม เห็นภาพ วงดนตรีซอสพริก แล้วน่าจะหนุกหนานเนาะ ยิงฟันยิ้ม
เมื่อวันเสาร์ไปบวชหลานชายที่ลพบุรีมา วงดนตรีต้นแต่ โคราช เต้นซะเมื่อยหำเลย  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าวง ซอสพริก สงสัยไม่ยอมห่างหน้าเวทีแน่ๆๆ อยู่ที่ใหนครับ งานหน้าจะได้ติดตต่อไปครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:59:02 โดย ZERO CHON » บันทึกการเข้า

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:56:17 »

วงดนตรี ซอสพริก
baned
Hero Member
*

มิตรภาพที่ยั่งยืน ก็คือการไม่เอาเปรียบกัน

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 18:58:41 »

ต้องขออภัย พี่ๆหลายท่านที่ PMมานะครับ เนื่องจากตอนนี้ มีพี่ผู้ใหญ่คนนึงที่ผมนับถือ ว่าจะเดินทางมาเที่ยวหา แล้วรับของแบบว่า เอาบู๊ส ย่าน245มาแลกอ่ะครับ  หากเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบครับ ที่สำคัญ ขออภัยพี่คนสวย Phu Phink ด้วยนะครับ แบบว่า เกรงใจพี่แกเลย ไม่กล้าปฎิเสธ เลยครับ หากมีการ
เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:11:47 โดย วงดนตรี ซอสพริก » บันทึกการเข้า

phu phink
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:00:36 »

ต้องขออภัย พี่ๆหลายท่านที่ PMมานะครับ เนื่องจากตอนนี้ มีพี่ผู้ใหญ่คนนึงที่ผมนับถือ ว่าจะเดินทางมาเที่ยวหา แล้วรับของแบบว่า เอาบู๊ส ย่าน245มาแลกอ่ะครับ  หากเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบครับ ที่สำคัญ ขออภัยพี่คนสวย Pru Phink ด้วยนะครับ แบบว่า เกรงใจพี่แกเลย ไม่กล้าปฎิเสธ เลยครับ หากมีการ
เปลี่ยนแปลงอย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

รับทราบค่ะ

ยิ้มกว้างๆ

baned
Hero Member
*

มิตรภาพที่ยั่งยืน ก็คือการไม่เอาเปรียบกัน

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:12:17 »

ยิงฟันยิ้ม เห็นภาพ วงดนตรีซอสพริก แล้วน่าจะหนุกหนานเนาะ ยิงฟันยิ้ม
เมื่อวันเสาร์ไปบวชหลานชายที่ลพบุรีมา วงดนตรีต้นแต่ โคราช เต้นซะเมื่อยหำเลย  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าวง ซอสพริก สงสัยไม่ยอมห่างหน้าเวทีแน่ๆๆ อยู่ที่ใหนครับ งานหน้าจะได้ติดตต่อไปครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วงดนตรี อยู่ที่ กำแพงเพชร ครับผม
ZERO CHON
Hero Member

อาวุธประจำกาย IC-2200-T FT-9012 IC-2G IC-2S

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:24:50 »

เมื่อวันเสาร์ไปบวชหลานชายที่ลพบุรีมา วงดนตรีต้นแต่ โคราช เต้นซะเมื่อยหำเลย  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าวง ซอสพริก สงสัยไม่ยอมห่างหน้าเวทีแน่ๆๆ อยู่ที่ใหนครับ งานหน้าจะได้ติดตต่อไปครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วงดนตรี อยู่ที่ กำแพงเพชร ครับผม
อ๋อ..ทราบเลย ไม่ไกลงานผมจะอยู่โซน นครสวรรค์ ลพบุรี ญาติเยอะ อิอิอิ
PONG13
Hero Member

เชียงใหม่จ้า

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:25:25 »

ว่าจาขอแลกกะสาวสวยหุ่นบางเสื้อชมพูซะหน่อย ไปซะละ เผื่อเอาไปเป็นหางเครื่อง อิอิ

baned
Hero Member
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 19:27:21 »

ว่าจาขอแลกกะสาวสวยหุ่นบางเสื้อชมพูซะหน่อย ไปซะละ เผื่อเอาไปเป็นหางเครื่อง อิอิ

รับทราบครับ ถ้าพี่แลกจริงๆ ผมจะส่งเข้าประกวด ธิดาช้าง น่าจะได้รางวัล ติดไม้ติดมือมาบ้างล่ะครับ อิอิอิ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์