HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
03 กรกฎาคม 2024, 08:19:46 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีอะไรแค่อยากถาม  (อ่าน 5296 ครั้ง)
HS4YQG
member..
Hero Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:17:14 »

ก็จัด meeting หรือ eyeball ได้นะครับ เวปแฮมสยามสมาชิกทั้งประเทศอยู่แล้ว นิตยสาร100watts ยังจัดได้เลย เอาสนามหลวงเลยดีมั๊ย โต๊ะจีนสัก 1000 โต๊ะ  ยิงฟันยิ้ม รายได้สมทบทุนการกุศลส่วนนึง บำรุงเวปแฮมสยามส่วนนึง ตั้งคณะกรรมการเลยก็ดี จดทะเบียน อนาคตเข้าตลาดหลักทรัพย์  ยิงฟันยิ้ม
อะจึ๋ยส์..เอาแบบนั้นเลยเหรอท่าน  เจมี่ งั้นผมจองไว้โต๊ะนึงให้ ท่าน ชญานิษฐ์ นะ เอาให้นั่งคนเดียวอยู่ไกลๆโน่นเลย 555
ก็เดี๋ยวน้าไปบวช แล้วใครจะพาผมไปหาน้องๆล่ะ (ห่วงอยู่เรื่องเดียวแหร่ะ อิอิ) ยิงฟันยิ้ม

แล้วใครจะเอาน้าโมทย์ขี่คอละ  เห็นแบบนั้นนะ  แน่น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รุ่นนี้แล้ว ใช้รถเข็นน้ำ เข็นเอาครับท่าน hondaone แบกขึ้นคอท่าจะไม่ใหวครับ 555

ระวังเขาหลอกขอตังค์นะครับ พี่eagle j733 555

HS4YQG Mobile number 0833687201
Amateur radio Sky protector group.Frequency 144.9625.mhz PakThongChai Nakhon Ratchasima.
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:17:14 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:26:34 »

ก็จัด meeting หรือ eyeball ได้นะครับ เวปแฮมสยามสมาชิกทั้งประเทศอยู่แล้ว นิตยสาร100watts ยังจัดได้เลย เอาสนามหลวงเลยดีมั๊ย โต๊ะจีนสัก 1000 โต๊ะ  ยิงฟันยิ้ม รายได้สมทบทุนการกุศลส่วนนึง บำรุงเวปแฮมสยามส่วนนึง ตั้งคณะกรรมการเลยก็ดี จดทะเบียน อนาคตเข้าตลาดหลักทรัพย์  ยิงฟันยิ้ม
อะจึ๋ยส์..เอาแบบนั้นเลยเหรอท่าน  เจมี่ งั้นผมจองไว้โต๊ะนึงให้ ท่าน ชญานิษฐ์ นะ เอาให้นั่งคนเดียวอยู่ไกลๆโน่นเลย 555
ก็เดี๋ยวน้าไปบวช แล้วใครจะพาผมไปหาน้องๆล่ะ (ห่วงอยู่เรื่องเดียวแหร่ะ อิอิ) ยิงฟันยิ้ม

แล้วใครจะเอาน้าโมทย์ขี่คอละ  เห็นแบบนั้นนะ  แน่น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รุ่นนี้แล้ว ใช้รถเข็นน้ำ เข็นเอาครับท่าน hondaone แบกขึ้นคอท่าจะไม่ใหวครับ 555

ระวังเขาหลอกขอตังค์นะครับ พี่eagle j733 555
ก็นั่นแหล่ะครับ เลยจองโต๊ะให้นั่งคนเดียวอยู่ไกลๆคนอื่นเลย ดูซิยังจะหลอกใครอีก หรือหลอกตัวเองหว่า555
« ตอบ #21 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:26:34 »

DAN.2517
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 23:51:57 »

สรุปครับ........แล้วคิดอยากจัดกันจริงๆบ้างใหม ไม่ต้องรองานสำคัญของใคร เอาที่ใหน เมื่อใหร่ ลองว่ามา ทำโพลสำรวจกันโลด........ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 08:13:49 »

ขยิบตา :oน้าโมทคือใครครับ

มีอยู่ท่านเดียวครับ ใครที่ขี้เหงาที่สุดในแฮมสยาม ท่านนั้นเลย  ถ้าเข้ามาเห็นเมื่อใหร่กระทู้บาน ไม่เชื่อคอยดูครับ ยิงฟันยิ้ม

แกช่วยเอาแมงหวี่ ออกจากใต้ลายเซ็นแกหน่อยเห่อะ ข้าจะตีมันทุกที จอแทบพัง อิอิอิ ล้อเล่นๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมเอามาจากเพื่อนสมาชิกที่ กันอิน หลงเอามือปัดเหมือนกัน เลยจับมาปล่อยเลี้ยงไว้ที่นี่มั่งเลยครับ อิอิ ยิงฟันยิ้ม

พูดถึงพบปะกันถ้าเป็นไปได้ดีมากเลยครับ ตั้งแต่ผมเข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่ส่วนใหญ่ที่เล่นซื้อขายแลกเปลี่ยนกัน แทบจะไม่ได้เห็นได้เจอกันเลย และท่านที่เคยซื้อขายแลกเปลี่ยนกันกับผมล้วนแล้วก็ให้ความจริงใจกันเสมอมา และท่านที่ยังไม่เคยทำการแลกเปลี่ยนกันก็มีอีกมากมายนับไม่ถ้วนจริง เปิดมาทีไรสมาชิกก็ออนไลน์หนาแน่นตลอด (จะเรียกว่าบอร์ดไม่มีวันหลับก็คงไม่ผิด)
เจมี่
Hero Member

ระบบ True >064-1169610

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 09:38:28 »

จัดงานแฮมฯ SALE ไปด้วยเลย สมาชิกขนเครื่องมากองขาย สงสัยกองเท่าภูเขา  ยิงฟันยิ้ม ลงกินเนสบุคส์ให้ทั่วโลกตะลึง

รุ่นสอบปี34-โอนธนาคารไทยพาณิชย์ 364-236963-0
รับซ่อม-PC-notebook ส่งซ่อม ปณ.NTC kerryกรุงเทพ 248-0-36430-2/ชื่อเกียรติศักดิ์(ทั้ง2บัญชี)
HS4YQG
member..
Hero Member
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2012, 09:45:58 »

จัดงานแฮมฯ SALE ไปด้วยเลย สมาชิกขนเครื่องมากองขาย สงสัยกองเท่าภูเขา  ยิงฟันยิ้ม ลงกินเนสบุคส์ให้ทั่วโลกตะลึง

ท่านก็ว่าไป เดียวผมเป็นหน่วยประชาสัมพันธ์ขนทั้งจังหวัดมาเลย ว่าซัน ฮ่าๆๆๆๆ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์